Thứ Hai, 26/07/2021

Cúp C3 Châu Âu

26/07/2021 14:06:25 (GMT+7)

Lịch thi đấu Cúp C3 Châu Âu

Vòng So Loai 2
Thứ Ba, 20 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Domzale
    Honka
  • FT
    Kauno Zalgiris
    The New Saints
  • FT
    KF Prishtina
    Connah's QN
Thứ Tư, 21 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Folgore / Falciano
    Hibernians
Thứ Năm, 22 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Cukaricki Belgrade
    Sumqayit
  • FT
    Astana 1
    Aris Salonica
  • FT
    Ararat Y
    Slask Wroclaw
  • FT
    FK Panevezys
    FK Vojvodina
  • FT
    KuPS
    Vorskla
  • FT
    O.Ljubljana
    Birkirkara
  • FT
    FK Sochi
    Keşla FK
  • FT
    Rigas Futbola Skola
    Puskas Akademia
  • FT
    Austria Wien
    Breidablik
  • FT
    Karabakh Agdam 1
    Ashdod
  • FT
    Molde
    Servette
  • FT
    Dudelange
    Bohemians
  • FT
    Dinamo Tbilisi
    Maccabi Haifa
  • FT
    Elfsborg
    Milsami
  • FT
    Hammarby
    Maribor
Thứ Sáu, 23 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Teuta Durres
    Inter d.Escaldes
  • FT
    Gzira Utd
    HNK Rijeka
  • FT
    Apollon Limassol
    MSK Zilina
  • FT
    Spartak Trnava
    Sepsi OSK
  • FT
    Riga FC
    Shkendija
  • FT
    Lok. Plovdiv
    Slovacko
  • FT
    Suduva
    Rakow Czestochowa
  • FT
    Dinamo Batumi
    Bate Borisov
  • FT
    AEL Limassol
    Vllaznia Shkoder
  • FT
    Vik.Plzen
    Dinamo Brest
  • FT
    KF Laci
    Universitatea Craiova
  • FT
    Cska Sofia
    FK Liepaja
  • FT
    Petrocub
    Sivasspor
  • FT
    Kobenhavn
    Torpedo Zhodino
  • FT
    Arda Kardzhali
    Hap. Beer Sheva
  • FT
    Shkupi
    Santa Clara
  • FT
    HB Torshavn
    Buducnost
  • FT
    Basel
    Partizani Tirana
  • FT
    Velez Mostar
    AEK Athens
  • FT
    Larne
    Aarhus AGF
  • FT
    Gent
    Valerenga
  • FT
    Sutjeska
    Maccabi TA
  • FT
    Steaua Bucuresti
    Shakhter Kar.
  • FT
    Aberdeen
    Hacken
  • FT
    Linfield
    Borac Banja Luka
  • FT
    Hibernian 1
    FC Santa Coloma
  • FT
    KF Drita
    Feyenoord
  • FT
    Pogon Szczecin
    NK Osijek
  • FT
    FK Partizan
    Dunajska Stred
  • FT
    Valur Rey.
    Bodo Glimt
  • FT
    Hafnarfjordur
    Rosenborg
  • FT
    Ujpest
    Vaduz
  • FT
    Dundalk
    Levadia T.
  • FT
    Hajduk Split
    Tobol Kostanay
  • FT
    Shakhter Soligo.
    Fola Esch
Thứ Ba, 27 Tháng Bảy, 2021
  • 27/07
    Inter d.Escaldes
    Teuta Durres
Thứ Tư, 28 Tháng Bảy, 2021
  • 28/07
    Hibernians
    Folgore / Falciano
  • 28/07
    Buducnost
    HB Torshavn
Thứ Năm, 29 Tháng Bảy, 2021
  • 29/07
    FK Liepaja
    Cska Sofia
  • 29/07
    Shakhter Kar.
    Steaua Bucuresti
  • 29/07
    Tobol Kostanay
    Hajduk Split
Thứ Sáu, 30 Tháng Bảy, 2021
  • 30/07
    Sumqayit
    Cukaricki Belgrade
  • 30/07
    Dinamo Brest
    Vik.Plzen
  • 30/07
    Keşla FK
    FK Sochi
  • 30/07
    Birkirkara
    O.Ljubljana
  • 30/07
    Bodo Glimt
    Valur Rey.
  • 30/07
    Honka
    Domzale
  • 30/07
    Vorskla
    KuPS
  • 30/07
    Vaduz
    Ujpest
  • 30/07
    FC Santa Coloma
    Hibernian
  • 30/07
    Levadia T.
    Dundalk
  • 30/07
    Hacken
    Aberdeen
  • 30/07
    MSK Zilina
    Apollon Limassol
  • 30/07
    Sivasspor
    Petrocub
  • 30/07
    Maccabi Haifa
    Dinamo Tbilisi
  • 30/07
    Aarhus AGF
    Larne
  • 30/07
    Slovacko
    Lok. Plovdiv
  • 30/07
    Maccabi TA
    Sutjeska
  • 30/07
    Bate Borisov
    Dinamo Batumi
  • 30/07
    Ashdod
    Karabakh Agdam
  • 30/07
    Rakow Czestochowa
    Suduva
  • 30/07
    Torpedo Zhodino
    Kobenhavn
  • 30/07
    Sepsi OSK
    Spartak Trnava
  • 30/07
    Hap. Beer Sheva
    Arda Kardzhali
  • 30/07
    Valerenga
    Gent
  • 30/07
    Rosenborg
    Hafnarfjordur
  • 30/07
    Milsami
    Elfsborg
  • 30/07
    The New Saints
    Kauno Zalgiris
  • 30/07
    Fola Esch
    Shakhter Soligo.
  • 30/07
    Borac Banja Luka
    Linfield
  • 30/07
    FK Vojvodina
    FK Panevezys
  • 30/07
    Partizani Tirana
    Basel
  • 30/07
    Slask Wroclaw
    Ararat Y
  • 30/07
    AEK Athens
    Velez Mostar
  • 30/07
    HNK Rijeka
    Gzira Utd
  • 30/07
    Connah's QN
    KF Prishtina
  • 30/07
    Puskas Akademia
    Rigas Futbola Skola
  • 30/07
    Shkendija
    Riga FC
  • 30/07
    Feyenoord
    KF Drita
  • 30/07
    Aris Salonica
    Astana
  • 30/07
    Servette
    Molde
  • 30/07
    Bohemians
    Dudelange
  • 30/07
    Maribor
    Hammarby
  • 30/07
    Dunajska Stred
    FK Partizan
  • 30/07
    Santa Clara
    Shkupi
  • 30/07
    Vllaznia Shkoder
    AEL Limassol
  • 30/07
    Breidablik
    Austria Wien
  • 30/07
    NK Osijek
    Pogon Szczecin
  • 30/07
    Universitatea Craiova
    KF Laci

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Cúp C3 Châu Âu Hôm Nay

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Châu Âu hôm nay (sáng nay, đêm nay) và ngày mai MỚI nhất của các đội bóng thuộc giải này.

Bongdaso247.net cập nhật lịch bóng đá hôm nay Cúp C3 Châu Âu một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá Cúp C3 Châu Âu trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu trên website Bóng Đá Số 247 được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.